CNTT4A2 COMMUNITY

Thảo luận học tập

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

23/1/2011, 9:01 pm
HoaiThu.na
HoaiThu.na

2222222
Chào các bạn !
Thế nào ? hôm nay một ngày hôm nay các bạn chiến đấu tốt chứ ? còn tớ thì toi rồi.huhu.Dù sao thì thi xong không biết kết quả như thế nào nhưng tớ thấy tâm trạng rất thoải mái ,không phải lo lắng gì nữa cả.hihi
Đặc biệt là mai tớ được về quê rồi thích quá.hihi.Một ngày mà tớ chờ đợi mấy ngay nay cuối cùng cũng đã đến rồi.tớ rất háo hức muốn thi cho nhanh xong để mà về quê.hôm nay tớ thấy mọi người ở xóm trọ về mà tớ nóng ruột lắm.Giờ này ngày mai là tớ được ở nhà rồi.hihi.thích thật đó.12h trưa mai là tớ lên tàu rồi.không biết ở quê bây giờ có thay đổi gì không nhỉ ? Thôi không nghĩ nữa đâu sốt ruột lắm rồi.hi
Về quê cũng lâu đấy nhỉ ? 20 ngày mới được gặp lại các bạn cơ.Các bạn về quê ăn tết vui vẻ nhé ! Cho tớ gửi lời hỏi thăm ,chúc sức khoẻ và chúc đại gia đình các bạn có một năm mới ấm áp và tràn đầy hạnh phúc nhé
HAPPY NEW YEAR !
Thôi tớ phải chuẩn bị đồ đạc để mai về quê đây ! chào và hẹn gặp lại các bạn sau nhé !
Ah ! suýt nữa quên các bạn về quê ăn tết ăn cho nhiều,ngủ cho nhiều,chơi cho nhiều.....và nhớ là không được quên nhiệm vụ của mình đâu các bạn nhé ! ok
Bibi

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà HoaiThu.na
24/1/2011, 2:45 pm
Ice.Tea
Ice.Tea

hix ! :.;gf:
http://manhtuan-leo.blogspot.com/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Ice.Tea