CNTT4A2 COMMUNITY

Thảo luận học tập

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

24/11/2011, 3:42 pm
sir.wind
sir.wind

tình hình là mình mới bị 1 hacker hack hết các nick của mình . nên mọi người cẩn thận đừng để bị lừa.
mọi người giờ liên lạc vs mình qua yahoo bằng nick này nha: bachngoc_vanluutinh

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà sir.wind
27/11/2011, 8:35 pm
٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶
٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶

căng thẳng nhỉ ? mh cung phải bảo mật lại cái ko mất cái khổ lắm 06

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶
28/11/2011, 12:40 pm
kienhl
kienhl

Mấy cái thằng dùng máy tính tắt tường lửa đi để chơi game, không dùng phần mềm bảo mật, máy tính không để pass, không có chương trình diệt virus, click link linh tinh lung tung.... bị hack là phải...
Chơi game phần mềm avira có chế độ game more ở tường lừa đó, antoanf1!
http://tin4a2uneti.tk

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kienhl
28/11/2011, 1:32 pm
sir.wind
sir.wind

không biết thì ngồi im. nhận xét linh tinh.nguyên nhân không phải thế.

Thích

Báo xấu [0]

29/11/2011, 4:26 pm
kienhl
kienhl

khà khà, vậy chỉ còn một nguyên nhân thui, đó là mấy chú vào chát chít linh tinh, nhận file mấy em gửi cho tưởng.... thế là bị.... hahaha. ngu cho chừa.....mà nếu máy dùng phần mềm bảo mật hay tường lửa thì chẳng việc gì đâu, haha

Thích

Báo xấu [0]

29/11/2011, 7:43 pm
sir.wind
sir.wind

gần đúng rùi em ak cố gắng tìm ra nguyên nhân ra cho 10 điểm . bao giờ tìm ra lỗi người ta bảo đúng thì mới bảo nguời khác ngu nha. nói sai nguờ ta lại bảo mình ... thì xấu hổ lắm.

back track

Thích

Báo xấu [0]

29/11/2011, 7:46 pm
Google bot
Google bot

thằng nào khôn mà lại biết ng ta bị như thế ..nghi quá :))

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Google bot
30/11/2011, 10:31 am
kienhl
kienhl

Bị hack mất nick chẳng qua máy tính bị cài phần mềm gián điệp mailware. Học cntt mà mấy chú chẳng đề ý bảo mật gì cả, hơn nữa lần sau đừng có nghick linh tinh như thế.... máy tính bị mất dữ liệu quan trọng coi như die...
He, chẳng qua anh nghiên cứu bảo mật dữ liệu và an toàn thông tin lâu oy chú ạ, Máy tính anh toàn dữ liệu quan trọng đâu như máy các chú toàn để chơi game, tắt tường lửa, vô hiệu hóa antivirus để máy đỡ giật.... hehehe
Phần mềm thì crack đầy rẫy. Giờ người ta đang hạn chế sử dụng phần mềm lậu mà các chú cứ sài, die là phải,như anh đây đã dùng thì dùng phần mềm bản quyền, ko có thì dùng phần mềm có trial cao, dùng xong hết hạn cài lại máy là lại đc dùng tiếp. dùng như thế t 01 01 01 11 11 hì sẽ update được bản vá lỗi phần bảo mật....

Thích

Báo xấu [0]

30/11/2011, 11:59 am
sir.wind
sir.wind

tưởng thế nào không đoán được nữa lại nói chuyện ở đâu đâu. không phải mình không bảo mật .mà là lý do khác bao giờ thành công mình mới nói được giờ đang nghiên cứu.còn cái bạn nói dùng phần mềm bản quyền ý . ai mà trả thích dùng phần mềm có bản quyền . không chỉ riêng bạn nhưng đâu phải những phần mềm nào cũng dùng free đâu. thấy kiên nói toàn dùng phần mềm bản quyền thế thì cho mình xin 1 bản proshow producer và 1 bản nero 9.4.4 ,webcam max cái này mình thấy chụp hình nét nhất nên thích dùng,hdh back track, và phần mềm vmware< để cài vào máy để chơi fifa vào mùa đông>, idm bản mới nhất thì càng tốt.có win 7 ultilmate bản quyền thì hay quá vì mình tìm mãi trả được down crack về sợ bị viruts lắm. thanks you very much.

Thích

Báo xấu [0]

30/11/2011, 1:18 pm
kisslove
kisslove

Ồ. Thế bác Kiên có cách nào dùng Proshow Gold không crack mà không có dòng chữ Made as an evaluation of Proshow Gold khi làm không. Chỉ giáo dùm với, em là bậc tiểu tốt nên chưa biết cách. Vì money hạn hẹp. 27

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kisslove
30/11/2011, 3:16 pm
kienhl
kienhl

He, không có money thì đừng dùng nữa nhá, cái nào dùng thì dùng. Thick sài bản quyền mà không chịu bỏ tiền ra thì cũng bó tay đấy. mình học bên công nghệ phần mềm,thử hỏi phần mềm mình viết ra mà toàn dùng crack, không ai chịu mua thì bạn nghĩ sao..... 09 09
còn anh bạn kia hỏi về win 7 bản quyền hả, theo mình cập nhật thì nó vào khoảng trên 4 củ, bạn có thể ra bất cứ của hàng máy tính lớn nào để mua. có bán đó bạn:d
idm cái mới nhất bạn dùng 1 tháng, update bình thường, sau 1 tháng thì cài lai win dùng tiếp, ok. còn có tiền thì mua khoảng hơn 500k gì đó.... chúc anh em thành công nha.
Ak mà nói thêm, mấy cái photoshow gold mình không làm nên mình cũng không sài, mình sài phần mềm mã nguồn mở cho free bạn ak, hiện tại mình đang dùng trình duyệt ảnh của picasa, làm cái đó thay photoshow gold cũng được, vì là free nên nó ko đc như cái mất tiền, nhưng cơ bản cũng dùng đc. ok 11 11

Thích

Báo xấu [0]

30/11/2011, 5:21 pm
sir.wind
sir.wind

bạn ấy xin phần mềm làm video chứ đâu phải là phần mình trình duyệt ảnh. hay là picasa ra bản mới có thêm tính năng là video . chết thật mình cập nhật muộn quá.như bạn cái kiểu dùng idm của bạn kiên thì mình chịu không thể dùng được . chắc chỉ có bạn mới dùng thế thui.bạn quả là 1 đại gia hết core i7 đến full hd và giờ là dùng phần mềm bản quyền.chắc bạn cũng dùng win bản quyền và office bản quyền. bạn bảo không có tiền thì đừng dùng thế thì chắc chắn gần như 90% dân vn mình không dùng máy tính nữa.khi cái quan trong nhất là hdh phải dùng bản quyền.

Thích

Báo xấu [0]

30/11/2011, 6:43 pm
kienhl
kienhl

chưa đến 90% đâu bạn à, chỉ có 70% thui,hé hé. Việc này đang làm cho chính phủ đau đầu đây. hà hà, office mình là MS office 2010 bản quyền trial 30 ngày khi không có mạng, và dùng google offce free đó bạn. ak, thêm nữa, mình đang sử dụng linux nên có thêm openoffice nhé, đọc hết cả các định dạng ofice mới nhất của MS luôn đó. còn picasa thì mình không biết bạn dùng bao lâu rồi, nhưng cái tạo album ảnh video thì có lâu rồi bạn ak.

Thích

Báo xấu [0]

30/11/2011, 7:35 pm
sir.wind
sir.wind

oh mới chyển sang linux ak trước win 7 cơ mà chuyển nhanh thế.thế từ trước đến nay bạn toàn dùng office 2010 rùi ak.bạn không hiểu ý bọn mình . không biết picasa có tính năng làm videp ở đâu vậy chỉ giúp mình vs.

Thích

Báo xấu [0]

1/12/2011, 10:25 pm
kienhl
kienhl

có thể cái đặt song song 2 hệ điều hành mà bạn. office thì hồi cấp 3 mình dùng 2003. lên đh có bàn 2010 thì mình dùng 2010 luôn. picasa có làm video đó, nghiên cứu đi nha
:d
05

Thích

Báo xấu [0]

2/12/2011, 9:56 pm
Google bot
Google bot

thằng nào có crack mà lại mua bản quyền ??? kiên giàu thì giàu thiệt đó nhưng mà xin hỏi mua đc mấy cái ,cần dùng mà lại có cờ rách thì chẳng tội jz cả ...
bs : cờ rách và bảo mật thông tin chả liên quan
60

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Google bot
5/12/2011, 8:41 am
turoh2c
turoh2c

kienhl đã viết:Bị hack mất nick chẳng qua máy tính bị cài phần mềm gián điệp mailware. Học cntt mà mấy chú chẳng đề ý bảo mật gì cả, hơn nữa lần sau đừng có nghick linh tinh như thế.... máy tính bị mất dữ liệu quan trọng coi như die...
He, chẳng qua anh nghiên cứu bảo mật dữ liệu và an toàn thông tin lâu oy chú ạ, Máy tính anh toàn dữ liệu quan trọng đâu như máy các chú toàn để chơi game, tắt tường lửa, vô hiệu hóa antivirus để máy đỡ giật.... hehehe
Phần mềm thì crack đầy rẫy. Giờ người ta đang hạn chế sử dụng phần mềm lậu mà các chú cứ sài, die là phải,như anh đây đã dùng thì dùng phần mềm bản quyền, ko có thì dùng phần mềm có trial cao, dùng xong hết hạn cài lại máy là lại đc dùng tiếp. dùng như thế t 01 01 01 11 11 hì sẽ update được bản vá lỗi phần bảo mật....
Nghe Kiên nói nghiên cứu ghê nhỉ. Kiểu như giáo sư Xoay ý, toàn công trình nghiên cứu k ah! Mà dữ liệu of ng nào thì qtrong vs người đó! vs ông thì k qtrong nhưng vs ngta thì ngược lại!

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà turoh2c
5/12/2011, 8:48 am
turoh2c
turoh2c

Như Kiên nói :"He, không có money thì đừng dùng nữa nhá, cái nào dùng thì dùng." thì chắc nghỉ học về làm nông dân mất! Sinh viên lấy bố đâu ra nhiều tiền! Trưởng giả học làm sang thì mới vậy!

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà turoh2c
5/12/2011, 9:51 am
Ice.Tea
Ice.Tea

turoh2c đã viết:Như Kiên nói :"He, không có money thì đừng dùng nữa nhá, cái nào dùng thì dùng." thì chắc nghỉ học về làm nông dân mất! Sinh viên lấy bố đâu ra nhiều tiền! Trưởng giả học làm sang thì mới vậy!

Oack. ! 06
http://manhtuan-leo.blogspot.com/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Ice.Tea
5/12/2011, 8:33 pm
HeroDevil
HeroDevil

éo biết thế nào chứ mấy cái vụ mất nick hay mất dữ liệu mình chưa gặp bao giờ mặc dù hầu như toàn bộ pm trong máy đều là crack.pm diệt virus Norton (có key đàng hoàng 11 )thì lúc nào cũng trong tình trạng off hoàn toàn để hack cf đỡ bị chặn

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà HeroDevil

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan với mới bị hack

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết