CNTT4A2 COMMUNITY

Thảo luận học tập

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

19/10/2011, 9:03 pm
Real_life
Real_life

[You must be registered and logged in to see this link.]
http://vn.360plus.yahoo.com/tranduyen_2006

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Real_life
19/10/2011, 11:22 pm

phê quá đi thôi ;;)

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà boy_tapyeu
19/10/2011, 11:39 pm
IT.KISS
IT.KISS

cảm ơn lớp trưởng hộ chị em, chứ con gái lớp mình dạo này... lắm. coi trời bẳng vung. coi thùng bằng xô. mà coi cái bô như cái cốc..

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà IT.KISS
20/10/2011, 12:09 am
trai_docthan
trai_docthan

flash!
cũng được

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà trai_docthan
20/10/2011, 9:27 am
hoangthithuy
hoangthithuy

[You must be registered and logged in to see this image.] 20/10 của cô nàng "độc thân vui vẻ"

Độc thân thì có sao nào, bạn là con gái và hoàn toàn có quyền "tự thưởng" cho mình một ngày 20/10 tuyệt vời!

20/10 là ngày dành cho tất cả các chị em phụ nữ, là ngày con gái thường được nhận những món quà đặc biệt từ “nửa kia”. Nhưng nếu bạn là một cô nàng độc thân, thay vì ủ rũ nhìn cô bạn tung tăng đi chơi, hạnh phúc với những bông hoa từ người yêu của bạn ấy, tại sao bạn không làm một điều ý nghĩa hơn cho mình nhỉ?[/b]
[You must be registered and logged in to see this image.]

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà hoangthithuy
20/10/2011, 9:38 am
whatsltd4us
whatsltd4us

Ngày phụ nữ đâu phải ngày tình nhân đâu. Bạn nào là phụ nữ thì nhận lời chúc này ^^ :

- Chúc bạn một ngày 20/10 thật là ý nghĩa, vui tư­ơi ngập tràn hạnh phúc. Chúc bạn luôn c­ời tư­ơi,cư­ời duyên cư­ời e thẹn,cư­ời trẻ trung và cư­ời các kiểu hoài hoài trong ngày hôm nay.

- Chúc bạn từ hôm nay sẽ xinh đẹp hơn bao ngày trư­ớc đây và cứ đẹp hoài không nghỉ ngơi

- Chúc bạn nhận đư­ợc nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn.

- Chúc bạn có một tình yêu đẹp và sống hạnh phúc bên gia đình chúc bạn vạn sự như­ ý.

- Ngày 20-10 chúc một nửa Thế Giới luôn thành công trong cuộc sống! Chúc bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại

http://vdvinh-nd.blogspot.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà whatsltd4us
20/10/2011, 11:03 am
tinhbandep
tinhbandep

Real_life đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
cảm ơn lớp trưởng nhiều nhé:). 43

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà tinhbandep
20/10/2011, 11:09 am
tinhbandep
tinhbandep

IT.KISS đã viết:cảm ơn lớp trưởng hộ chị em, chứ con gái lớp mình dạo này... lắm. coi trời bẳng vung. coi thùng bằng xô. mà coi cái bô như cái cốc..
không cần phải cảm ơn hộ đâu, mà con gái lớp mình dạo này coi trời bằng vung cơ ak,kinh nhỉ,
sao t không biết điều này nhỉ?hay mình là cgai không nhận ra dk,thế mong ng viết bài viết này chỉ rõ xem chỉ rõ xem cgai coi trời bằng vung như thế nào để cgai biết còn mà sửa , chứ để mọi ng chê thì.......

Thích

Báo xấu [0]

20/10/2011, 11:13 am
sorry_iloveyou_9x_36
sorry_iloveyou_9x_36

Chúc 1 nửa của thế giới, đặc biệt là các "thiếu nữ" có 1 ngày 20-10 thật vui vẻ 60 60
[You must be registered and logged in to see this link.]

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà sorry_iloveyou_9x_36
20/10/2011, 11:15 am
tinhbandep
tinhbandep

hj, hôm nay các b nữ tin4a2 hạnh phúc quá nhỉ? được rất nhiều boy không chỉ trong lớp mà còn ngoài lớp chúc mừng hj
49

Thích

Báo xấu [0]

20/10/2011, 11:28 am
nhớ em
nhớ em

Tôi không có đủ vốn từ để có thể lột tả được hết những suy nghĩ, những cảm xúc của mình về người phụ nữ. Nhưng tôi biết -bên cạnh những bề bộn, xô bồ của cuộc sống- có một thứ ánh sáng còn trong sáng, hiền dịu hơn cả ánh sáng của Trăng 15, đó chính là phụ nữ. Cái thứ ánh sáng trong sáng, hiền dịu đó là tình mẫu tử của người mẹ; là lòng chung thủy, son sắc của người vợ; là tình yêu của cô gái,... Tất cả tạo nên một thế giới huyền bí mà cuộc đời tôi cũng như bạn không thể không có nó.

Thay mặt cho các đồng chí nam giới, tôi đây xin chúc mừng chị em nhân ngày phụ nữ Việt nam 20/10. Chúc cho chị em luôn trẻ, đẹp; nhận được nhiều hoa, nhiều quà và nhiều lời chúc tốt đẹp nhất từ bạn bè, người thân,...đặc biệt là từ người thương...

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà nhớ em
20/10/2011, 12:21 pm
zuizui
zuizui

hí hí hí hí khì khì khì khì thank mọi người nhìu nha .minh cũng chúc tất cả chị em phụ nữ luôn(^_^)(^_^)" THÀNH-MẠNH-HẠNH PHÚC" (^_^)(^_^)
74 74 74 74 74 74

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà zuizui

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan với Send to girls of class tin4@2

Quyền hạn của bạn: