CNTT4A2 COMMUNITY

Thảo luận học tập

You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

16/8/2011, 1:14 pm
kienhl
kienhl

Theo những gì tụi bạn miêu tả về em thì em là một cô gái không phải hàng "quốc sắc thiên hương" gì nhưng rất kiêu ngạo, có thể nói là rất chảnh, nhiều anh chàng theo tán nhưng chưa từng bị "đổ" lần nào. Và thế là anh được giao nhiệm vụ "cưa" em trong vòng ba tuần, và phần thuởng nếu anh thành công là một chầu nhậu tưng bừng tùy theo ý thích mà anh sẽ không phải mất một xu nào. Thế đấy, đó là lý do anh tiếp cận em.

Tuần thứ nhất, anh thấy tụi nó nói về em đúng 100%. Tuần thứ 2 anh thấy chỉ đúng một nửa. Tuần thứ 3 anh thấy tụi nó chẳng đúng tý nào.

Em trở thành cô gái thật dễ thương nhất trong mắt anh dù em thật cá tính và mạnh mẽ, đôi khi bốc đồng nữa nhưng em biết không, có lẽ anh đã thuơng em thật rồi. Anh quên béng đi cuộc nhậu ăn mừng chiến thắng của lũ bạn dành cho thắng lợi của anh, để làm gì em biết không? Chỉ để ngồi ở nhà và nhắn tin với em. Đó vì anh biết chắc rằng nếu đi nhậu thì phải tắt nguồn theo "luật" và điều đó sẽ làm em buồn hay tức giận. Anh không muốn thế.

Anh đã thay đổi nhiều để yêu thuơng em và được em yêu thuơng. Nhiều khi anh bị bạn bè tẩy chay nhưng anh chấp nhận vì anh đã có em rồi. Anh đã từng cảm ơn ông trời đã mang em đến bên anh, tuởng chừng như tình yêu của anh với em sẽ "sóng yên biển lặng". Anh đã từng mơ về một ngôi nhà có anh và có em, cả những đứa con thật đáng yêu của chúng ta. Quả là có hơi sến nhưng anh đã nghĩ xa xôi như thế đấy...

Và em biết không? Giờ đây anh không khóc được khi nghĩ chúng ta phải chia tay. Anh vẫn yêu em như ngày nào và anh biết em cũng thế. Tại sao chúng ta phải chia tay? Anh không muốn hiểu đâu em à. Nếu anh hiểu thì có nghĩa anh chấp nhận không có em cùng đi trên đoạn đuờng còn lại của mình. Anh đã cố gắng đấu tranh cho tình yêu của chúng mình, cố gắng hết mình và anh nghĩ không có chuyện gì lại có thể rút hết sinh lực của anh đến vậy. Sao em không cùng anh nắm chặt tay nhau để cùng chiến đấu?

Anh biết mình sẽ không thắng nổi trong trận đấu này nếu không có em. Giờ anh phải làm sao đây? Phải rồi! Giờ thì anh sẽ buông tay em ra để em có thể nắm bàn tay của một nguời con trai khác. Nguời ấy sẽ đem lại hạnh phúc cho em cả vật chất lẫn tinh thần như lời mẹ em đã từng nói với anh. Anh đau khổ khi nhận ra anh không thể làm điều đó cho em. Anh hiểu rằng em rất yêu anh nhưng em không thể không thương mẹ mình. Anh cũng không trách mẹ em vì bà là một nguời mẹ thương con hết mực. Anh sẽ không trách ai cả. Anh đổ lỗi này cho số phận và anh tin vào số phận.

Anh sẽ không cố gắng để quên em đâu, mối tình đầu của anh à. Còn em, em có thể quên anh đi để hạnh phúc nhé. Phải tạm biệt em thôi, anh chỉ muốn hét lên câu "anh yêu em" đến khản giọng mới thôi nhưng anh sẽ cố ghìm lại. Anh sẽ gắng vui trở lại trong thời gian sớm nhất để em không cảm thấy mình có lỗi với anh. Sống tốt nhé tình yêu của anh. Tạm biệt em. :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj: :eidj:
http://tin4a2uneti.tk

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kienhl
16/8/2011, 1:30 pm
LenhHoXung
LenhHoXung

Tuần thứ nhất, anh thấy tụi nó nói về em đúng 100%. Tuần thứ 2 anh thấy chỉ đúng một nửa. Tuần thứ 3 anh thấy tụi nó chẳng đúng tý nào.

tớ là tớ kết câu này nhất nè!! hí hí_______ :;ggl: :;ggl:

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà LenhHoXung
28/8/2011, 9:29 am
zuizui
zuizui

cam dong wa cu oi hix
08
hix
chac lai di down o dau ve chi gi hehe

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà zuizui
28/8/2011, 6:04 pm
mansieunhan
mansieunhan

lại 1 thằng sy tình.kết cục vẫn là o vì o $$. ==> yêu làm chi cho đau khổ
từ đó ta có :
yêu nhiều đau nhiều<=>yêu ít đau ít.
vậy nên đối với con trai chỉ cần thích con gái và họ thích mình là great .
10 10 10

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà mansieunhan
28/8/2011, 6:12 pm
dausi_111
dausi_111

thế không yêu cho xong, vì ko iu ko đau mà 10 hehehe

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà dausi_111
28/8/2011, 6:18 pm